एनडब्लूएमचा स्टार्टअप अवॉर्ड महिला सशक्तीकरण्यासाठी प्रेरणादायी

Uncategorized
Spread the love

नागपूर,
नॅशनल वेब मीडिया (एनडब्लूएम)चा स्टार्ट अप अवॉर्ड  कार्यक्रम महिलांच्या सशक्तीकरण्यासाठी प्रेरणादायी असून, विविध क्षेत्रात आपल्या व्यक्तित्वाला अभिनव संपन्न करणाऱ्या स्त्रीचा सन्मान वाढवणारा असल्याचे मत धरमपेठ महिला को – ऑपरेटिव्ह बँकेच्या अध्यक्ष नीलिमा बावणे व्यक्त केले. एनडब्ल्यूएम स्टार्ट अप कार्यक्रमात प्रमुख अतिथी म्हणून त्या बोलत होत्या.

अध्यक्षस्थानी महाराष्ट्र उद्योजकता केंद्राचे विभागीय अधिकारी आलोक मिश्रा होते. त्यांनीही गृहोउद्योगाबाबत मार्गदर्शन केले. प्रास्ताविक एनडब्ल्यूएमचे संचालक महेश पात्रीकर यांनी प्रास्ताविक केले, तर संचालन अर्चना तिरमारे यांनी केले. एनडब्ल्यूएमचे मार्केटिंग विभागाचे प्रशांत लांजेवार यावेळी उपस्थित होते.
विविध क्षेत्रातील गुणवंत  महिलांना मान्यवरांच्या हस्ते स्टार्ट अप अवॉर्ड प्रदान करण्यात आले.

डॉ. रश्मी भवटकर (फिजिओथेरोपिस्ट), ॲड. नेहा अग्रवाल (समाजसेविका),  डॉ. वर्षा डहाणे (डायट अँड वेट लॉस्ट क्लिनिक),  प्रिया आचार्य (टॅरोट कार्ड रीडर), ओपीनदर  कौर भसीन (समाजसेविका),  मनशी  जयस्वाल (संचालिका, लोभानियो),  श्वेता देशमुख (सायकॉलॉजिस्ट),  हर्षा नायगावकर (मिसेस सेंटर इंडिया),  नंदिनी नोकरकर (मिसेस इंडिया २०२२), रुपिंदर  कौर छटवाल ( संचालिका उन्यान फाऊंडेशन),  स्नेहल दाते (नुट्रिशनल),  वैशाली ठाकूर (प्रोप्रायटर फिट झोन), रिता ठाकूर (ओनर ऑफ द डिझाईन स्टोरी), विद्या लांगडे, (संचालिका, विद्या वर्धिनी फुड्स),  रश्मी तिरपुडे (संचालिका, आर. के. हियरिंग एड सेंटर),  रमशा खारवा (संचालिका, बिफलेक्स प्रायव्हेट लिमिटेड),  प्रार्थना द्विवेदी (समाजसेविका), शिब्ली अहतेसमी (संचालिका, हॉलिडे डेस्टिनी), हरमित चौधरी (ब्युटी अडवायजर), श्रुतिका गुप्ता (संचालिका, डिझायनर नारी), कांचनमाला माकडे (शिक्षिका, समाजसेविका), अवनी अखिल तिवारी (मॉडेल अँड इन्फ्लुंसर), सोनिया परमार (संचालिका, नागपूर लेडीज क्लब), प्रीती संदीप वंजारी (ओनर ऑफ राजेश मेडिकल स्टोअर),  शिखा पिंपलेवार (समाजसेविका),  पूर्णाष्टी भोसले – मोटे (ॲकडमिशन), ट्विंकल घोडे (मेकप आर्टिस्ट), राजेश्वरी सरोदे (बँकर),  निशा प्रजापती (मेकप आर्टिस्ट),  नंदिनी अग्रवाल (संचालिका, मीडिया स्फेअर),  तृप्ती आदित्य ओबिलवर (मिसेस विदर्भ),  रंजना शिंगाडे (आर के ग्रुप ओनर),  निरुपमा सिंग (फिटनेस एक्स्पर्ट), शिल्पा तलरेजा, प्रियांका रघुवंशी  (समाजसेविका),  विद्या कांबळे.

Harsha Naigaonkar
(Queen of Queens 2022, Mrs. Center India, Dirrector of Harsha Art Academy, Katthak Dancer, Yoga Techer, Drama Artist, Social Worker),

Vidya Langde, (Director of Vidya Vardhini Foods),

Adv. Neha Aggarwal (Social Worker),

Dr. Rashmi Bhavatkar (Physiotherapist),

Priya Acharya (Tarot Card Reader, Owner of Siddhi-Spirtiual Enlightenment & Healing),

Opinder Kaur Bhasin (Social Worker, Co Founder of NGO You Tell Multipurpose Society),

Manshi Jaiswal (Director of Lovanio),

Rita Thakur (Owner of The Design Story),

Prathana Dwivedi (Social Worker),

Harmeet Chaudhary (Beauty Advisor),

Shrutika Gupta (Director of Designer Nari),

Sonia Parmar (Director of Nagpur Ladies Club),

Preeti Sandeep Vanjari (Owner of Rajesh Medical Store),

Nandini Aggarwal (Director of Media Sphere),

Purnashti Bhosale Motey (Achademician)

Rajeshwari Sarode (Banker),

Shikha S. Piplewar (Social Worker)

Tripti Aditya Obilwar (Mrs. Vidarbha),

Shilpa Talreja (Social Worker),

Ranjana Shingade (RK Group Owner),

Twinkle Ghode (Makeup Artist),

Kanchanmala Makde (Teacher, Social Worker),

Avni Akhil Tiwari (Model and Influencer),

Nisha Prajapati (Makeup Artist),

Archana Tirmare

Dr. Varsha Dahane (Owner of Dr. Dahane’s Diet and Weight Loss Clinic),

Nandini Nokrkar ( Mrs. India 2022),

Rupinder Kaur Chatwal (Director Unyan Foundation),

Vaishali Thakur (Proprietor Fit Zone)

Rashmi Tirpude (Director, RK Hearing Aid Centre)

Ramsha Kharwa (Director of Biflex Private Limited),

Snehal Date (Nutritional),

Shibli Ahtesami (Director of Holiday Destiny),

Nirupama Singh (Fitness Expert),

Vidya Kamble. (First Transgender Lok Adalat Panel Member Judge)

 251 Total Likes and Views

0 Comments

No Comment.