आलियाने सांगितले घरात कसा अत्याचार होतो, पत्नीच्या तक्रारीवरून कोर्टाने नवाजला नोटीस बजावली

Entertainment News
Spread the love

अभिनेता नवाजुद्दीन सिद्दीकी (Nawazuddin Siddiqui) हा बॉलिवूडमधील उत्कृष्ट अभिनेत्यांपैकी एक आहे. तो अनेकदा त्याच्या चित्रपटांमुळे चर्चेत राहतो. मात्र, सध्या तो त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत आहे. नवाजुद्दीन सिद्दीकी आणि त्याची पत्नी आलिया यांच्यातील वाद अधिकच गडद होत चालला आहे. त्यामुळे तो चर्चेत आहे. यापूर्वी, नवाजुद्दीनची पत्नी आलिया (Alia Siddiqui) हिने अभिनेत्याच्या कुटुंबीयांवर अत्याचार केल्याचा आरोप केला होता. त्याचवेळी, आता तिने सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. ज्यामध्ये तिने घरातील कर्मचारी तिला कसे त्रास देतात हे दाखवले आहे. एवढेच नाही तर आलियाच्या तक्रारीवरून कोर्टाने अभिनेत्याला नोटीसही बजावली आहे.

आलियाने व्हिडिओ शेअर केला आहे
वास्तविक, आलियाने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंट इन्स्टाग्रामवर हा व्हिडिओ शेअर केला आहे. ज्यामध्ये दिसत आहे की, ‘आलिया आपल्या मुलाला आंघोळ घालण्यासाठी जात आहे, पण तिला तिच्याच महिला कर्मचाऱ्यांनी रोखले आहे. तुम्हाला वरच्या मजल्यावर जाण्याची परवानगी नाही, असे ती महिला त्यांना सांगत आहे. यावर आलिया म्हणते की मला माझ्या घरात का परवानगी नाही. मला मुलं होईपर्यंत खायलाही मिळत नसे, पण आता मुलं झाल्यामुळे मी त्यांना आंघोळही करत नाही. गीझरने मूल भाजले आणि दुसरे काही झाले तर’.

आलिया नवाजुद्दीनची पत्नी नसल्याचा दावा आईने केला आहे
तुम्हाला सांगतो की, पूर्वी नवाजुद्दीनची पत्नी आणि त्याची आई मेहरुनिसा यांच्यात मालमत्तेवरून बराच वाद झाला होता. त्यानंतर नवाजुद्दीनची आई मेहरुनिसा यांनी आलियाविरोधात पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली. त्यानंतर मुंबई पोलिसांनी त्याला चौकशीसाठी पोलीस ठाण्यात बोलावले. याशिवाय नवाजुद्दीनची आई मेहरुनिसा यांनीही आलिया अभिनेत्याची पत्नी नसल्याचे तक्रारीत म्हटले होते.

त्यानंतर अभिनेत्याच्या पत्नीने कुटुंबावर घरगुती हिंसाचार सारखे गंभीर आरोप केले. कलम ५०९ आणि कलम ४९८अ अंतर्गत त्यांची तक्रार नोंदवण्यात आली. आलियाच्या या तक्रारीवर मुंबईच्या अंधेरी कोर्टाने नवाजला नोटीस बजावली आहे. त्याचवेळी आलियाच्या वकिलाने असाही आरोप केला होता की, नवाजुद्दीन सिद्दीकी आणि त्याचे कुटुंबीय आलियाला जेवण, अंथरूण आणि आंघोळीसाठी बाथरूम वापरू देत नाहीत. यासोबतच आलियाला घरातून बाहेर काढण्याचेही प्रयत्न सुरू असल्याचे वकिलाने सांगितले.

 230 Total Likes and Views

0 Comments

No Comment.