ऑरेंज सिटी लिटल आयकॉन्सचा Kids Fashion Show

Uncategorized
Spread the love
ऑरेंज सिटी लिटिल आयकॉनच्या संयोजक नंदिनी नौकरकर यांनी विदर्भातील बालकांच्या कलागुणांना वाव देण्याचे काम केले आहे.
जवाहर विद्यार्थी गृह पश्चिम उच्च न्यायालय सिव्हिल लाईन येथे आयोजित करण्यात आलेला हा कार्यक्रम ४ दिवसांच्या सत्राच्या स्वरुपात संपन्न झाला, ज्यामध्ये अंतिम फेरीच्या दिवशी दंत सत्र, योगासने, नृत्य फोटोशूट, पूल अशी अनेक सत्रे झाली. पार्टी, ग्रूमिंग सेशन, स्वागत कार्यक्रम, तंबू फेरी समाविष्ट,

मेघा गोलचा, (Celebrity Makeup Artist and Event Organiser) महेश पात्रीकर (Owner of national web media) सौ. कल्याणी जैस्वाल (Fashion Designer and Stylish) डॉ. रिता देवहरे, सुनीता इंगळे, स्वप्नील वाघोले, वैशाली वाघमारे, डॉ. प्रशांत नौकर, डॉ. विशाल किड्स वर्ल्ड, कोरिओग्राफर रेहान अन्सारी, ब्रँड अॅम्बेसेडर - जाई नौकरकर. जय दंत चिकित्सालय

पूर्णाष्टी भोसले पु मेकओव्हर.चार्ल्स विल्यम.वैशाली रामभड-मेकअप आर्टिस्ट.पूर्वा ठाकरे.पर्णिता काळबांडे-मेकअप आर्टिस्ट.सोहेल शेख. ई वैशाली ठाकूर. प्रमुख पाहुणे - सुलेखा कुंभारे. पूर्वा बराई. सृष्टी आली. रामकुमारी कर्णके. नीलिमा कपुरिया .ऑरियस हॉस्पिटल. गौरी मेहेर, आक्षा, साहिल फोटोग्राफर, एमजे झीशान. बोल इंडिया,

 201 Total Likes and Views

0 Comments

No Comment.